Halayen fasaha da ƙa'idodin ƙasashen duniya na WPC (kayan haɗe-haɗe na itacen filastik)

Wpc (wood-roba-composites a takaice) wani sabon nau'in kayan kariyar muhalli ne da aka gyara, wanda aka yi da garin itace, husk shinkafa, bambaro da sauran filayen shuka na halitta cike da robobi da aka ƙarfafa irin su polyethylene (PE), polypropylene (PP) ), polyvinyl chloride (PVC), ABS da kuma sarrafa ta musamman fasaha.
Na biyu, halayen tsari
1. Ana yin kayayyakin itace-roba zuwa wasu siffofi ta hanyar haɗa foda na itace + PVC foda foda + sauran additives ta hanyar zafi mai zafi, extrusion, gyare-gyare da sauran matakai.

2. Yana da kamannin itace mai ƙarfi da ƙarfi da ganganci fiye da na itace mai ƙarfi, kuma yana da kyakkyawan juriya na lalata, hana ruwa, hana asu, hana harshen wuta, babu nakasu, babu tsagewa, ƙusa, sarewa, yanka, zane, zane. da hakowa, kuma samfurin ba shi da matsalolin ƙazanta na ado kamar formaldehyde, ammonia da benzene.

3. Fasahar dabara ta musamman, ƙarfafa jiyya ta hanyar aikin dubawa da fasaha na musamman na haɗawa da yin katako da filastik da gaske.

4.It za a iya sake yin fa'ida, yana da halaye na biodegradation, kare albarkatun gandun daji da muhalli yanayi, shi ne da gaske "kore" kuma ya sadu da zamantakewa bukatun na "resource-ceto da muhalli-friendly".

Kayan itace-roba da samfuran su suna da fa'ida daga itace da filastik, kuma suna da dorewa, tsawon rayuwan sabis kuma suna da kamannin itace.Idan aka kwatanta da samfuran filastik, kayan itace-roba suna da tauri mafi girma, ƙarfi mai ƙarfi, mafi kyawun acid da juriya na alkali, sifili formaldehyde kuma babu gurɓatacce, kuma ana iya amfani dashi a waje sama da shekaru 20 a ƙarƙashin amfani na yau da kullun.

Kyawawan kaddarorin jiki: mafi kyawun kwanciyar hankali fiye da itace, babu fasa, warping kuma babu kullin itace.

Yana da processorability na thermoplastic kuma ya dace don yaɗawa da aikace-aikace.

Yana da na'ura na sakandare iri ɗaya kamar itace: ana iya sa shi, a sa shi, a ƙulla shi, ko a ƙushe shi.

Ba zai samar da tururuwa masu cin asu ba, maganin kashe kwayoyin cuta, mai jure UV, mai jure tsufa, juriya na lalata, mara sha ruwa, juriya da danshi, juriyar zafin jiki, jure fenti, mai sauƙin kiyayewa.

Ba shi da wani abu mai cutarwa ga jikin ɗan adam, ana iya sake amfani da shi kuma a sake sarrafa shi, kuma yana da alaƙa da muhalli.
1. Kyakkyawan halayen sarrafawa

Ana iya dasa shi, da tsara shi, a juya shi, da guntuwa, da ƙusa, a huda shi da ƙasa, kuma a bayyane yake ikon riƙe ƙusa ya fi sauran kayan haɗin gwiwa.Hakanan za'a iya amfani dashi don sarrafa na biyu kamar manna da zane, wanda ya dace don samar da samfuran da ke da ƙayyadaddun bayanai daban-daban, girma, sifofi da kauri, kuma yana ba da samfuran ƙira iri-iri, launuka da hatsin itace.

2. Babban ƙarfin haɗin ciki na ciki.

Domin kayan da aka haxa su ya qunshi polyester, yana da elasticity mai kyau, bugu da kari, yana qunshe da zaren itace kuma ana warkar da shi ta hanyar resin, don haka yana da sifofi na zahiri da na injina kamar juriya na matsawa da juriya mai tasiri daidai da katako, kuma a bayyane yake ya fi na yau da kullun. kayan itace, tare da tsawon rayuwar sabis, tattalin arziki da aiki, da ƙananan farashi.


Lokacin aikawa: Jul-07-2023